A3 Phan Đăng Lưu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tin host từ trường THPT Phan Đăng Lưu nè

Go down

Tin host từ trường THPT Phan Đăng Lưu nè Empty Tin host từ trường THPT Phan Đăng Lưu nè

Bài gửi by thanhhieu-na Thu Aug 07, 2008 8:40 pm

Chào các anh em đã và đang học ở trường THPT Phan Đăng lưu Yên Thành Nghệ An. Hiện tai Thanh Hiếu đa tìm được người tài trơ hosting rồi đó chính là bạn Hải người đã từng là cựu học sinh trường mình đó, cậu ấy học A1 Khóa 40. Khi Thanh Hiếu đề cập với Hải về vấn đề sẻ nâng cấp "Diển đàn này lên một phiên bản mới tốt hơn nhiều tính năng hơn và nó sẻ trở thành một webs của trường nơi mà những thành viên của trường có thể lên đăng ký thành viên để có thể chia sẻ cho nhau những kinh nghiệm cuộc sống hay những tin tức của nhau.
Thanh Hiếu cũng là người đã rời xa quê hương đến một chân trời mới một nơi mới. Ở đây Thanh Hiếu đau có đựoc nghe nhưng tin tức của bạn bè ngày xưa có được chính vì vậy mà thanh Hiếu đã tạo nên website này nhưng tiếc rằng nó hoạt động ko như ý muốn bạn các anh em ah. và thời gian qua webs toàn nhưng thành viên của trường truy cập và cũng có nhiều ý kiên với Thanh Hiếu. Chính vì vậy Thanh Hiếu quyết định nâng cấp và chuyển thanh Webs của trường. Hiện giờ Thanh Hiếu đang sữa những lổi còn lại và sẻ up lên host vào một ngày sớm nhất. Vậy Thanh Hiếu kính mong anh em nhiệt tình cho ý kiến ngay tại diển đàn này để Thanh Hiếu còn biết. Các bạn cũng có thể vào đây để biết thêm chi tiết và có thể cho ý kiến góp ý để diển đàn trường sớm được đưa vào hoạt động. Xin cảm ơn tất cả các anh em đã quan tâm đến bài viết này.

thanhhieu-na

- Similar topics